ข้อมูลเทศบาล
นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี คุณสุรดา ประดับรัตน์ รองนายกกิ่งกาชาดอำเภอสันกำแพง มอบตุ๊กตา ให้กับเทศบาล เพื่อเป็นของขวัญในวันเด็ก และผู้สนับสนุนทุกท่านทุกช่องทาง
เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ นักกายภาพบำบัดและแพทย์แผนไทย พร้อมเจ้าหน้าที่ๆเกี่ยวข้อง ออกเยี่ยมบ้านเพื่อติดตามอาการผู้ป่วยติดบ้าน/ติดเตียง วันที่ 11-12 มกราคม 2566
ข่าวกิจกรรม
นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี คุณสุรดา ประดับรัตน์ รองนายกกิ่งกาชาดอำเภอสันกำแพง มอบตุ๊กตา ให้กับเทศบาล เพื่อเป็นของขวัญในวันเด็ก และผู้สนับสนุนทุกท่านทุกช่องทาง
เด็กในวันนี้คือผู้ใหญ่ใจดีในวันหน้า ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี คุณสุรดา ประดับรัตน์ รองนายกกิ่งกาชาดอำเภอสันกำแพง มอบตุ๊กตา ให้กับเทศบาล เพื่อเป็นของขวัญในวันเด็ก และผู้สนับสนุนทุกท่าน...
อ่าน 128 ครั้ง
เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ นักกายภาพบำบัดและแพทย์แผนไทย พร้อมเจ้าหน้าที่ๆเกี่ยวข้อง ออกเยี่ยมบ้านเพื่อติดตามอาการผู้ป่วยติดบ้าน/ติดเตียง วันที่ 11-12 มกราคม 2566
วันที่ 11-12 มกราคม 2566 ออกเยี่ยมบ้านร่วมกับ อสม. ต.ทรายมูล และนักศึกษาผู้ช่วยพยาบาล เพื่อติดตามอาการผู้ป่วยติดเตียง หมู่ 3 และหมู่ 4 ต.ทรายมูล จำนวน 2 ราย และ ออกเยี่ยมบ้านเพื่อติดตามอาการผู้ป่วยติดบ้าน/ติดเตียง หมู่ 5 และ หมู่ 7 ต.ทรายมูล จำนวน 4 ราย ...
อ่าน 119 ครั้ง