ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง เข้าร่วมพิธีเปิดซอยรวมใจสามัคคี ณ บ้านป่าไผ่ใต้ ม.8
- 8 มกราคม 2565
- อ่าน 111 ครั้ง
![](news/img/news_1_1011.jpg)
เมื่อวันที่ 8 มกราคม 2565 ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วย น.ส.ณัฐกฤตา พวงตรง สมาชิกสภาอบจ.เชียงใหม่ และสมาชิกสภาเทศบาลเขต2 เข้าร่วมพิธีเปิดซอยรวมใจสามัคคี ณ บ้านป่าไผ่ใต้ ม.8 ต.แช่ช้าง อ.สันกำแพง