ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพง พร้อมด้วย นายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง เข้าตรวจเยี่ยมพื้นที่ในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง ที่ได้รับความเสียหายจากเหตุวาตภัยเมื่อวันที่16มกราคมที่ผ่านมา
- 17 มกราคม 2565
- อ่าน 180 ครั้ง
![](news/img/news_1_1020.jpg)
เมื่อวันที่ 17 มกราคม 2565 นายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพง ตรวจเยี่ยมพื้นที่ในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง ที่ได้รับความเสียหายจากเหตุวาตภัยเมื่อวันที่16 มกราคม 2565 ที่ผ่านมา ซึ่งนายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง ได้เข้าร่วมสำรวจพร้อมกับเจ้าหน้าที่เทศบาลที่เกี่ยวข้อง เพื่อเร่งแก้ไขปัญหาและรายงานความเสียหายในส่วนที่เกี่ยวข้องต่อไป