ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายสังวร ลานยศ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าศึกษาดูงานตามโครงการศูนย์บริการประชาชนOne Stop Service
- 15 กุมภาพันธ์ 2565
- อ่าน 96 ครั้ง
![](news/img/news_1_1054.jpg)
15กพ2565 ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้นายสังวร ลานยศ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าศึกษาดูงานตามโครงการศูนย์บริการประชาชนOne Stop Service โดยมีวัตถุประสงค์เข้าศึกษาดูงาน สู่ความเป็นเลิศและเป็นเมืองท้องถิ่นดิจิทัลของเทศบาลเมืองแม่เหียะ โดยได้รับเกียรติจาก นายธนวัฒน์ ยอดใจ นายกเทศมนตรีเมืองแม่เหียะ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองแม่เหียะให้การต้อนรับอย่างดียิ่ง ซึ่งมีนางสาวอังคณา ปริยสิริ รองปลัดเทศบาลเมืองแม่เหียะ เป็นวิทยากรบรรยาย และทีมงานในการศึกษาดูงานครั้งนี้