ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมให้ความรู้และศึกษาดูงานแก่คณะกรรมการกองทุนสวัสดิการชุมชนเทศบาลตำบลสันกำแพง ระหว่างวันที่ 17 - 18 กุมภาพันธ์ 2565
- 18 กุมภาพันธ์ 2565
- อ่าน 130 ครั้ง
![](news/img/news_1_1058.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมให้ความรู้และศึกษาดูงานแก่คณะกรรมการกองทุนสวัสดิการชุมชนเทศบาลตำบลสันกำแพง ระหว่างวันที่ 17 - 18 กุมภาพันธ์ 2565 ซึ่งได้ศึกษาดูงานการบริหารจัดการกองทุนสวัสติการชุมชน ณ กองทุนสวัสดิการชุมชนแม่แฝก อำเภอสันทราย อบรม "หลักการและอุดมการณ์ของกองทุนสวัสดิการชุมชน"
โดยวิทยากรจากสถาบันพัฒนาองค์กรชุมชนจังหวัดเชียงใหม่ ณ ศูนย์การเรียนรู้และฝึกอบรมเชียงดาว