ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
เทศบาลตำบลสันกำแพงเข้าร่วมฟ้งการนำเสนอผลการออกแบบโครงการ "แก้ปัญหาสิ่งแวดล้อมด้านการกำจัดผักตบชวาในแหล่งน้ำธรรมชาติ(หนองบวกโจ้)" ณ มหาวิทยาลัยแม่โจ้
- 21 กุมภาพันธ์ 2565
- อ่าน 113 ครั้ง
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้นายสังวร ลานยศ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี พร้อมด้วย รองปลัดเทศบาล และเจ้าหน้าที่ในส่วนที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมฟ้งการนำเสนอผลการออกแบบโครงการ "แก้ปัญหาสิ่งแวดล้อมด้านการกำจัดผักตบชวาในแหล่งน้ำธรรมชาติ(หนองบวกโจ้)" ณ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ (21 ก.พ. 65)