ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีมอบหมาย ให้นายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาลฯ พร้อม เจ้าหน้าที่กองช่างลงพื้นที่ตรวจสอบโครงการก่อสร้างพนังกันดิน ค.ส.ล.(เขื่อนค.ส.ล.ป้องกันน้ำเซาะ)
- 28 กุมภาพันธ์ 2565
- อ่าน 113 ครั้ง
![](news/img/news_1_1072.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีมอบหมาย ให้นายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาลฯ พร้อม เจ้าหน้าที่กองช่างลงพื้นที่ตรวจสอบโครงการก่อสร้างพนังกันดิน ค.ส.ล.(เขื่อนค.ส.ล.ป้องกันน้ำเซาะ) ขนิดตอกเสาเข็มบริเวณลำน้ำออน บ้านป่าไผ่กลาง หมู่ที่ 7 ต.แช่ช้าง