ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยพร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองช่างร่วม 3 นาย ลงปฏิบัติการฉีดไล่น้ำเสีย บริเวณซอยย้านป่าไผ่ หมู่7 ต.แช่ช้าง
- 10 มีนาคม 2565
- อ่าน 98 ครั้ง
![](news/img/news_1_1101.jpg)
เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยพร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองช่างร่วม 3 นาย ลงปฏิบัติการฉีดไล่น้ำเสีย บริเวณซอยย้านป่าไผ่ หมู่7 ต.แช่ช้าง