ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชูพงศ์ ธนพรหมาวิวัฒน์ รองปลัดเทศบาลได้รับมอบหมายในฐานะประธานกรรมการตรวจการจ้าง พร้อมด้วยคณะกรรมการและผู้ควบคุมงาน ตรวจงานก่อสร้างรางระบายน้ำ บริเวณซอยประชารัฐสามัคคี ม.7 ต.สันกำแพง
- 11 มีนาคม 2565
- อ่าน 155 ครั้ง
![](news/img/news_1_1115.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง และนายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาล มอบหมายให้ นายชูพงศ์ ธนพรหมาวิวัฒน์ รองปลัดเทศบาลในฐานะประธานกรรมการตรวจการจ้าง พร้อมด้วยคณะกรรมการและผู้ควบคุมงาน ตรวจงานก่อสร้างรางระบายน้ำ บริเวณซอยประชารัฐสามัคคี ม.7 ต.สันกำแพง เพื่อให้เป็นไปตามรูปแบบสัญญาอันจะส่งผลให้เกิดประโยชน์ต่อพี่น้องประชาชนต่อไป