ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
พิธีแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นอนุบาล3ที่จบการศึกษา ณ โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลสันกำแพง
- 15 มีนาคม 2565
- อ่าน 81 ครั้ง
![](news/img/news_1_1131.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้นายสังวร ลานยศที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยสมาชิกสภา และผู้ใหญ่บ้านในพื้นที่ร่วมแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นอนุบาล3ที่จบการศึกษา ณ โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลสันกำแพง