ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร นายสุพจน์ แสงฉายปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการเข้าร่วมเปิดงาน"วันอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน"อปพร. วันที่
- 22 มีนาคม 2565
- อ่าน 153 ครั้ง
![](news/img/news_1_1150.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร นายสุพจน์ แสงฉายปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการเข้าร่วมเปิดงาน"วันอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน"อปพร. วันที่ 22 มีนาคม โดยมีการจัดกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ของสมาชิกอปพร. และพนักงานปัองกันและบรรเทาสาธารณภัยบริเวณอาคารสำนักงานเทศบาลตำบลสันกำแพง