ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม มาทำการเก็บกิ่งไม้ ใบไม้ที่ทางเทศบาลมาตัดให้ เพื่อนำไปแปรรูปเป็นปุ๋ยหมักเป็นลำดับต่อไป ที่ ร.ร.สันกำแพงคันธาอนุสรณ์ ม.4 ต.สันกำแพง
- 3 พฤษภาคม 2565
- อ่าน 96 ครั้ง
![](news/img/news_1_1189.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์(นายกเทศมนตรี) ได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม มาทำการเก็บกิ่งไม้ ใบไม้ที่ทางเทศบาลมาตัดให้ เพื่อนำไปแปรรูปเป็นปุ๋ยหมักเป็นลำดับต่อไป ที่ ร.ร.สันกำแพงคันธาอนุสรณ์ ม.4 ต.สันกำแพง เป็นที่เรียบร้อย