ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมงานทํารางระบายน้ำที่ป่าเห็ว หมู่ที่ 2 และลงพื้นที่ตรวจพื้นผิวถนนสาธารณะทรุด
- 24 พฤษภาคม 2565
- อ่าน 97 ครั้ง
![](news/img/news_1_1259.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมงานทํารางระบายน้ำที่ป่าเห็ว หมู่ที่ 2 และลงพื้นที่ตรวจพื้นผิวถนนสาธารณะทรุด บริเวณหน้าร้านสนั่นรีไซเคิล บ้านสันใต้ หมู่ที่ 9 เพื่อหาแนวทางป้องกัน และดำเนินการแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นต่อประชาชน โดยมอบหมายเจ้าหน้าที่จากงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยนำแผงเหล็ก กับ ป้ายไฟติดตั้ง และเจ้าหน้าที่จากกองช่างดำเนินการลงพื้นที่ซ่อมแซมพื้นผิวถนนเป็นที่เรียบร้อย