ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง ลงพื้นที่ดูความเรียบร้อยด้านโครงสร้างพื้นฐานในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง ร่วมกับเจ้าหน้าที่กองช่าง และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง วันที่ 4 กรกฎาคม 2565
- 4 กรกฎาคม 2565
- อ่าน 104 ครั้ง
![](news/img/news_1_1319.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมาย ให้นายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง ลงพื้นที่ดูความเรียบร้อยด้านโครงสร้างพื้นฐานในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง ร่วมกับเจ้าหน้าที่กองช่าง และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ดังนี้
- ตรวจสอบความเรียบร้อย ป้ายไตรวิชั่น บริเวณสี่แยกป่าไผ่
- ตรวจสอบการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ซอย 7 บ้านป่าเห็ว
- ตรวจโครงการก่อสร้าง ขยายไหล่ถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก บริเวณถนนบวกช้างนั่ง บ้านคำซาว หมู่ 4