ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ดำเนินการล้างทำความสะอาดโรงเรียนบ้านสันกำแพง เพื่อร่วมเตรียมความพร้อมในการรับสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
- 26 พฤษภาคม 2565
- อ่าน 52 ครั้ง
![](news/img/news_1_1383.jpg)
เทศบาลตำบลสันกำแพง ภายใต้การบริหารงานของ ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมาย นายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง ลงพื้นที่เตรียมความพร้อม รับสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ร่วมกับ นางสาว อนรรฆวี จำรัสวุฒิกุล สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ และนายจารวี มะโนวงค์ ณ ห้องสุมดประชาชนเฉลิมราชกุมารี พร้อมมอบหมายเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข ร่วมกับเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ดำเนินการล้างทำความสะอาดโรงเรียนบ้านสันกำแพง เพื่อร่วมเตรียมความพร้อมในการดำเนินการดังกล่าว