ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลสันกำแพง เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมทุกท่าน ได้ถวายเทียนพรรษา ณ วัดสันกางปลา วัดทรายมูล วัดโรงธรรมสามัคคี
- 8 กรกฎาคม 2565
- อ่าน 99 ครั้ง
![](news/img/news_1_1389.jpg)
วันที่ 8 กรกฎาคม 2565 ภาคบ่ายนำโดยว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลสันกำแพง เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมทุกท่าน ได้ถวายเทียนพรรษา ณ วัดสันกางปลา วัดทรายมูล วัดโรงธรรมสามัคคี เพื่อสืบสานวัฒนธรรมประเพณีทางศาสนา