ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายประวิตร ใจวงศ์เป็ง ประธานสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง ได้ดำเนินการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2565 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง
- 27 กันยายน 2565
- อ่าน 72 ครั้ง
![](news/img/news_1_1502.jpg)
นายประวิตร ใจวงศ์เป็ง ประธานสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง ได้ดำเนินการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2565 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง