ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยเจ้าหน้าประจำห้องนวด ห้องกายภาพ ณ ศูนย์ส่งเสริมสุขภาพ วัดโรงธรรมสามัคคี ได้แนะนำการบริการของศูนย์ฯวัดโรงธรรม และบ่อคัดแยกขยะ ให้แก่หัวหน้าฝ่ายกองสาธารณส
- 5 ตุลาคม 2565
- อ่าน 175 ครั้ง
![](news/img/news_1_1537.jpg)
วันที่ 5 ตุลาคม 2565 ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยเจ้าหน้าประจำห้องนวด ห้องกายภาพ ณ ศูนย์ส่งเสริมสุขภาพ วัดโรงธรรมสามัคคี ได้แนะนำการบริการของศูนย์ฯวัดโรงธรรม และบ่อคัดแยกขยะ ให้แก่หัวหน้าฝ่ายกองสาธารณสุข