ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ออกเยี่ยมบ้านเพื่อติดตามอาการผู้ป่วยติดเตียงและผู้ป่วยติดบ้าน หมู่ 3 ต.ทรายมูล จำนวน 2 ราย และผู้ป่วยติดเตียง หมู่ 5 ต.ทรายมูล จำนวน 1 ราย
- 18 ตุลาคม 2565
- อ่าน 87 ครั้ง
![](news/img/news_1_1560.jpg)
วันที่ 18 ตุลาคม 2565 หัวหน้าฝ่ายบริหารงานสาธารณสุข พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ ร่วมกับนักกายภาพบำบัดและแพทย์แผนไทย ออกเยี่ยมบ้านเพื่อติดตามอาการผู้ป่วยติดเตียงและผู้ป่วยติดบ้าน หมู่ 3 ต.ทรายมูล จำนวน 2 ราย และผู้ป่วยติดเตียง หมู่ 5 ต.ทรายมูล จำนวน 1 ราย