ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยเจ้าพนักงานสิ่งแวดล้อม ได้นำผู้รับเหมาขุดลอกคลอง เดินสำรวจลำเหมือง เพื่อที่จะประเมินการ ขุดลอกลำเหมือง บวกโจ ลำเหมืองข้างข่วงสันกำแพง และลำเหมืองหน้าวัดสันกำแพง
- 14 พฤศจิกายน 2565
- อ่าน 106 ครั้ง
![](news/img/news_1_1609.jpg)
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2565 ภายใต้การบริหารงานของว่าที่ปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้ ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยเจ้าพนักงานสิ่งแวดล้อม ได้นำผู้รับเหมาขุดลอกคลอง เดินสำรวจลำเหมือง เพื่อที่จะประเมินการ ขุดลอกลำเหมือง บวกโจ ลำเหมืองข้างข่วงสันกำแพง และลำเหมืองหน้าวัดสันกำแพง