ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง และสมาชิกสภาเขต 2 ร่วมเปิดป้าย อาคารเอนกประสงค์ ณ หมู่6 บ้านป่าไผ่ ตำบล แช่ช้าง อำเภอสันกำแพง
- 27 ธันวาคม 2565
- อ่าน 149 ครั้ง
![](news/img/news_1_1673.jpg)
27 ธันวาคม 2565 10.30 น. ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง และสมาชิกสภาเขต 2 ร่วมเปิดป้าย อาคารเอนกประสงค์ ณ หมู่6 บ้านป่าไผ่ ตำบล แช่ช้าง อำเภอสันกำแพง