ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายสังวร ลานยศ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง และเจ้าหน้าที่ร่วมกิจกรรมการอบรมและศึกษาดูงานในหัวข้อ Tropical Agriculture and Development Course เพื่อยกระดับสินค้าในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง
- 1 เมษายน 2566
- อ่าน 136 ครั้ง
![](news/img/news_1_1732.jpg)
วันที่ 1 เมษายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.30 น. ว่าที่ร้อยตรี ปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายนายสังวร ลานยศ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง และเจ้าหน้าที่ๆเกี่ยวข้อง เข้าร่วมกิจกรรมการอบรมและศึกษาดูงานในหัวข้อ Tropical Agriculture and Development Course เพื่อยกระดับสินค้าในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพงกระตุ้นการไหลเวียนของเศรษฐกิจ ณ ศูนย์จำหน่ายสินค้าชุมชนเทศบาลตำบลสันกำแพง