ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
มอบเงินช่วยเหลือค่าวัสดุซ่อมแซมที่อยู่อาศัยให้ผู้ประสบภัยพิบัติจากเหตุวาตภัย ต.สันกำแพง ต.ทรายมูล และ ต.แช่ช้าง จำนวน 43 ครัวเรือน
- 5 กรกฎาคม 2567
- อ่าน 5 ครั้ง
![](news/img/news_1_2085.jpg)
วันที่ 5 กรกฎาคม 2567 เวลา 10.00 น. ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมคณะผู้บริหาร มอบเงินช่วยเหลือค่าวัสดุซ่อมแซมที่อยู่อาศัยให้ผู้ประสบภัยพิบัติจากเหตุวาตภัย ต.สันกำแพง ต.ทรายมูล และ ต.แช่ช้าง จำนวน 43 ครัวเรือน เพื่อช่วยเยียวยาความเสียหายจากเหตุวาตภัยดังกล่าว ณ สำนักงานเทศบาลตำบลสันกำแพง ชั้น 2