ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นำโดยว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาลและเจ้าหน้ากองช่าง ดำเนินการถวายเทียนพรรษา
- 15 กรกฎาคม 2567
- อ่าน 5 ครั้ง
![](news/img/news_1_2087.jpg)
วันที่ 15 กรกฎาคม พ.ศ.2567 เวลา14.00 น. เป็นต้นไป
นำโดยว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาลและเจ้าหน้ากองช่าง ดำเนินการถวายเทียนพรรษา ไปยัง