ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ปี๋ใหม่เมือง2561
- 1 พฤษภาคม 2561
- อ่าน 578 ครั้ง
![](news/img/news_1_26.jpg)
นายอนุพงษ์ วาวงค์มูล นายอำเภอสันกำแพง พร้อมด้วย นางสาวศุภนิมิต วรกิตติ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง เยี่ยมชม และมอบกำลังใจให้กับทีมชุมชนที่เข้าร่วมการแข่งขันลาบหมูสุก และ การแข่งขันรำวงย้อนยุค ที่ได้สมัครสมานสามัคคีพร้อมใจกันแข่งขัน เน้นการมีส่วนร่วมและร่วมสืบสานอนุรักษ์ประเพณีปี๋ใหม่เมือง