ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
จิตอาสาทำความดีด้วยหัวใจ พัฒนา ทำความสะอาด ทต.สันกำแพง
- 14 สิงหาคม 2562
- อ่าน 267 ครั้ง
![](news/img/news_1_291.jpg)
เทศบาลตำบลสันกำแพง นำโดย ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง สมาชิกสภาเทศบาล และ นายสุเมธ ฉลาดธัญญกิจ ปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง นำพนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ เจ้าหน้าทีีจัดกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" ดำเนินการทำความสะอาดบริเวณรอบอาคารสำนักงานเทศบาล ทำความสะอาดสวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ ตัดแต่งกิ่งไม้ จัดเก็บขยะ ฯลฯ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง(12สิงหาคม2562) ณ เทศบาลตำบลสันกำแพง