ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
มอบกระเบื้องมุงหลังคาให้กับผู้ประสบภัยพายุฤดูร้อน
- 4 พฤษภาคม 2561
- อ่าน 435 ครั้ง
![](news/img/news_1_30.jpg)
งานป้องกันบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลสันกำแพง โดย นายชาครีย์ ขัติรัตน์ และ ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมคณะ เข้าร่วมมอบกระเบื้องมุงหลังคา ให้กับ นายสนิท ปะระคำ จำนวน 17 แผ่น ประชาชนหมู่ที่ 5 ต. ทรายมูล เพื่อบรรเทาสาธารณภัย สาเหตุจากได้รับผลกระทบพายุฤดูร้อนเมื่อ 24 เม.ย 2561 ที่ผ่านมา