ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ซักซ้อมแนวทางการปฏิบัติงานประจำหน่วยเลือกตั้ง
- 2 เมษายน 2564
- อ่าน 164 ครั้ง
![](news/img/news_1_511.jpg)
นางรุจินันท์ สรสิทธิ์ ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ได้ให้ความรู้เรื่องโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา2019(โควิด19) ให้กับอสม.ที่ได้รับการแต่งตั้งเป็นอสม.ประจำนวนเลือกตั้ง จำนวน 66 คน เพื่อซักซ้อมแนวทางการปฏิบัติงานประจำหน่วยเลือกตั้ง รวมถึงบทบาทของอสม.ประจำจุดคัดกรองเบื้องต้นตามมาตรการในการเลือกตั้งท้องถิ่นในเขตเทศบาล ที่จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่28มีนาคม2564 นี้