ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารได้ให้การต้อนรับ ผู้ใหญ่บ้านและกลุ่มสตรีแม่บ้าน บ้านสันใต้ หมู่ที่ 9 ต.สันกำแพง
- 21 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 344 ครั้ง
![](news/img/news_1_666.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ได้ให้การต้อนรับ ผู้ใหญ่บ้านและกลุ่มสตรีแม่บ้าน บ้านสันใต้ หมู่ที่ 9 ต.สันกำแพง เนื่องในโอกาสแสดงความยินดี กับนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง