ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานกองช่าง นำขบวนต้นเทียนพรรษา ถวายไปยังวัดสันติวนาราม(บ้านเหล่า)
- 22 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 161 ครั้ง
![](news/img/news_1_675.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานกองช่าง นำขบวนต้นเทียนพรรษา ถวายไปยังวัดสันติวนาราม(บ้านเหล่า) หมู่ที่3 ตำบลสันกำแพง ในรูปแบบnew normal