ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ลงพื้นที่ ร่วมกับเจ้าหน้าที่เพื่อกำจัดเศษวัสดุ วัชพืช ในลำน้ำแม่ออน เพื่อเตรียมการป้องกันในช่วงฤดูฝน บริเวณ บ้านออน ม.14 ต.สันกำแพง
- 29 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 119 ครั้ง
![](news/img/news_1_697.jpg)
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ลงพื้นที่ ร่วมกับเจ้าหน้าที่เพื่อกำจัดเศษวัสดุ วัชพืช ในลำน้ำแม่ออน เพื่อเตรียมการป้องกันในช่วงฤดูฝน บริเวณ บ้านออน ม.14 ต.สันกำแพง