ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพงปฏิบัติราชการแทนนายกเทศมนตรี ได้เชิญวิทยากรจากโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านตลาด ตำบลสันกำแพง มาให้ความรู้ต้านภัยมะเร็งเต้านม
- 30 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 150 ครั้ง
![](news/img/news_1_700.jpg)
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพงปฏิบัติราชการแทนนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ในพิธีเปิดโครงการพระราชดำริสืบสานพระราชปณิธาน ณ ชุมชนบ้านออนหมู่ 14 โดยได้เชิญวิทยากรจากโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านตลาด ตำบลสันกำแพง มาให้ความรู้ต้านภัยมะเร็งเต้านม
ขอบคุณภาพข่าว: ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่14