ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ชุมชนบ้านทรายมูล ม.7 ขอขอบคุณนายกเทศมนตรีและคณะผู้บริหารเทศบาลพนัก ที่ได้ดำเนินการติดตั้งกระจกโค้งมน จำนวน 2 จุด ในซอยหมู่เฮา - ข้างวัดทรายมูล
- 6 สิงหาคม 2564
- อ่าน 179 ครั้ง
![](news/img/news_1_722.jpg)
ชุมชนบ้านทรายมูล ม.7 ขอขอบคุณนายกเทศมนตรีและคณะผู้บริหารเทศบาลพนัก ที่ได้ดำเนินการติดตั้งกระจกโค้งมน จำนวน 2 จุด ในซอยหมู่เฮา - ข้างวัดทรายมูล