ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรี ได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ ดำเนินการกำจัดวัชพืชที่กีดขวางลำน้ำ ที่บ้านป่าไผ่ ม.7 ต.แช่ช้าง ทั้งนี้เพื่อป้องกันและแก้ไขปัญหาน้ำล้นตลิ่งเมื่อเกิดเหตุพายุฝน
- 1 กันยายน 2564
- อ่าน 110 ครั้ง
![](news/img/news_1_792.jpg)
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรี ได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ ดำเนินการกำจัดวัชพืชที่กีดขวางลำน้ำ ที่บ้านป่าไผ่ ม.7 ต.แช่ช้าง ทั้งนี้เพื่อป้องกันและแก้ไขปัญหาน้ำล้นตลิ่งเมื่อเกิดเหตุพายุฝน(30สิงหาคม2564)