ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
มอบเครื่องใช้ส่วนตัว ให้กับพ่อจั๋น กันจินะ และแม่มูล กันจินะ ม.2 ต.สันกำแพง ตามเจตนารมณ์ของคุณวัชราภรณ์ วุฒิศรี พร้อมบุตรธิดา เพื่อให้ทางเทศบาลฯดำเนินการมอบแด่ผู้สูงอายุ ผู้ป่วยในเขตทต.สกพ.
- 10 กันยายน 2564
- อ่าน 173 ครั้ง
![](news/img/news_1_815.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล
มอบเครื่องใช้ส่วนตัว ให้กับพ่อจั๋น กันจินะ และแม่มูล กันจินะ ม.2 ต.สันกำแพง ตามเจตนารมณ์ของคุณวัชราภรณ์ วุฒิศรี พร้อมบุตรธิดา ที่ได้ทำการมอบให้ไว้ เพื่อให้ทางเทศบาลฯดำเนินการมอบแด่ผู้สูงอายุ ผู้ป่วย ในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง