ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
มอบหมายให้นายชาครีย์ ขัติรัตน์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานฝ่ายสวัสดิการสังคม ร่วมเปิดโครงการชุมชนพอเพียงตามแนวเศรษฐกิจพอเพียง(การทำสมุนไพรไล่ยุง)ณ ศาลาประจำหมู่บ้าน ม.6 ต.แช่ช้าง
- 11 กันยายน 2564
- อ่าน 112 ครั้ง
![](news/img/news_1_822.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรี ได้มอบหมายให้นายชาครีย์ ขัติรัตน์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานฝ่ายสวัสดิการสังคม ร่วมเปิดโครงการชุมชนพอเพียงตามแนวเศรษฐกิจพอเพียง(การทำสมุนไพรไล่ยุง)ณ ศาลาประจำหมู่บ้าน ม.6 ต.แช่ช้าง