ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมดำเนินการพ่นยาฆ่าเชื้อ เพื่อทำความสะอาดซ้ำ ภายในอาคารสำนักงาน ได้แก่ กองงานต่างๆ รวมถึงศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และในทุกวัน พนักงานทำความสะอาดจะทำความสะอาด โต๊ะ เก้าอี้
- 19 กันยายน 2564
- อ่าน 145 ครั้ง
เจ้าหน้าที่ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมดำเนินการพ่นยาฆ่าเชื้อ เพื่อทำความสะอาดซ้ำ ภายในอาคารสำนักงาน ได้แก่ กองงานต่างๆ รวมถึงศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และในทุกวัน พนักงานทำความสะอาดจะทำความสะอาด โต๊ะ เก้าอี้ ราวบันใด สองช่วงเวลา คือ ช่วงเช้าก่อนพนักงานเทศบาลปฏิบัติราชการ และ ช่วงพักกลางวัน เพื่อป้องกันและเฝ้าระวังอย่างสม่ำเสมอ