ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
จัดพิธีเกษียณสุขเกษม ตามรูปแบบnew normal ภายในงานได้มีพิธีมอบโล่ประกาศเกียรติคุณ พิธีมอบดอกไม้ กล่าวอวยพร จัดแบบเรียบง่ายอย่างสมเกียรติและจำกัดผู้เข้าร่วมโดยเว้นระยะห่างและใช้เวลาอย่างจำกัด
- 30 กันยายน 2564
- อ่าน 126 ครั้ง
![](news/img/news_1_872.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล จัดพิธีเกษียณสุขเกษม ตามรูปแบบnew normal ภายในงานได้มีพิธีมอบโล่ประกาศเกียรติคุณ พิธีมอบดอกไม้ กล่าวอวยพร จัดแบบเรียบง่ายอย่างสมเกียรติและจำกัดผู้เข้าร่วมโดยเว้นระยะห่างและใช้เวลาอย่างจำกัด ทั้งนี้เพื่อเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเกิดความประทับใจอย่างยิ่ง โดยในปี 2564 มีข้าราชการที่ครบอายุราชการเกษียณ จำนวน 5 ท่าน ดังนี้ 1.นายสุเมธ ฉลาดธัญญกิจ ปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง 2.นายอัมรินทร์ บุญถม รองปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง 3.นางสาวพัชนี อินต๊ะปา นักพัฒนาชุมชนชำนาญการ 4.นายศักดา วงค์จันทร์ดา เจ้าพนักงานธุรการชำนาญการ 5.นางอำพร อุ่นจิโน ครู คศ.2