ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นางสาวอนรรฆวี จำรัสวุฒิกุล ส.อบจ.เชียงใหม่ อำเภอสันกำแพง ได้รับมอบหมายจาก นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นตัวแทนเข้ามอบถุงยังชีพที่ได้รับการสนับสนุน
- 14 ตุลาคม 2564
- อ่าน 243 ครั้ง
![](news/img/news_1_891.jpg)
นางสาวอนรรฆวี จำรัสวุฒิกุล ส.อบจ.เชียงใหม่ อำเภอสันกำแพง ได้รับมอบหมายจาก นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นตัวแทนเข้ามอบถุงยังชีพที่ได้รับการสนับสนุน ให้กับว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ทั้งนี้นายกเทศมนตรีจะได้นำถุงยังชีพดังกล่าว มอบให้กับประชาชนที่มีรายได้น้อย หรือ ประชาชนที่ได้รับผลกระทบด้านอื่นๆ ตามเห็นสมควร