ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ต้อนรับคณะพนักงานเจ้าหน้าที่ ทต.หัวทราย อ.สันกำแพง เพื่อต้อนรับ นางจิรารัตน์ ทาคำวัง เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน มาดำรงตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ กองสาธารณสุข ทต.สันกำเพง
- 19 ตุลาคม 2564
- อ่าน 153 ครั้ง
![](news/img/news_1_900.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง และ นายชูพงศ์ ธนพรหมาวิวัฒน์ รองปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง รักษาราชแทนปลัดเทศบาลฯ ต้อนรับคณะพนักงานเจ้าหน้าที่ ทต.หัวทราย อ.สันกำแพง เพื่อต้อนรับ นางจิรารัตน์ ทาคำวัง เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน มาดำรงตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ กองสาธารณสุข ทต.สันกำเพง