ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายกเหล่ากาชาดจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วยกรรมการและสมาชิกเหล่ากาชาดจังหวัดเชียงใหม่ มอบชุดธารน้ำใจให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบฯ
- 20 ตุลาคม 2564
- อ่าน 132 ครั้ง
![](news/img/news_1_906.jpg)
ณ บ้านผู้ที่ได้รับผลกระทบจากเหตุอัคคีภัย หมู่ที่ 3 บ้านเหล่า ต.สันกำแพง นางดวงจิตต์ ปรัชญ์สกุล นายกเหล่ากาชาดจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วยกรรมการและสมาชิกเหล่ากาชาดจังหวัดเชียงใหม่ มอบชุดธารน้ำใจให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบฯ โดยมี นายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพงและนายกกิ่งกาชาดอ.สันกำแพง รวมถึงว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพงพร้อมคณะ เข้าร่วมต้อนรับคณะในการรับมอบชุดธารน้ำใจ ดังกล่าว