ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
การประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาเทศบาลตำบลสันกำแพงครั้งที่1/2564
- 17 พฤศจิกายน 2564
- อ่าน 150 ครั้ง
![](news/img/news_1_941.jpg)
การประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาเทศบาลตำบลสันกำแพงครั้งที่1/2564 ได้กำหนดการประชุมฯเพื่อคัดเลือกประธานและเลขานุการคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาเทศบาลตำบลสันกำแพง โดย นางสุรดา ประดับรัตน์ ได้รับการคัดเลือกเป็นประธานคณะกรรมการติดตามและประเมินผลฯ และ นางพรรณิภา สุนทรนันท์ รองปลัดเทศบาลฯ ได้รับคัดเลือกเป็นเลขานุการคณะกรรมการติดตามฯ
#อีกทั้งการประชุมครั้งนี้ ได้กำหนดแนวทางวิธีการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาเทศบาลตำบลสันกำแพง จัดขึ้นเมื่อวันพุธที่ 17 พฤศจิกายน 2564 ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ ทต.สันกำแพง
#งานวิเคราะห์นโยบายและแผน