ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วย นายชูพงศ์ ธนพรหมาวิวัฒน์ รองปลัดเทศบาลฯ เข้าร่วมพิธีรับมอบโล่รางวัลองค์กรปกครองส่วนถิ่น
- 23 ธันวาคม 2564
- อ่าน 122 ครั้ง
เมื่อวันที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2564 นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วย นายชูพงศ์ ธนพรหมาวิวัฒน์ รองปลัดเทศบาลฯ เข้าร่วมพิธีรับมอบโล่รางวัลองค์กรปกครองส่วนถิ่น ตามโครงการ สัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัยจากโรคพิษสุนัขบ้า ตามพระปณิธาน ณ โรงแรมกรีนเลค รีสอร์ท เชียงใหม่