ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพง เข้าตรวจเยี่ยมหน่วยบริการประชาชน ที่ได้ร่วมกับฝ่ายปกครอง สมาชิกอปพร.และงานป้องกันฯเทศบาลสันกำแพง
- 31 ธันวาคม 2564
- อ่าน 110 ครั้ง
![](news/img/news_1_992.jpg)
เมื่อวันที่ 31 ธันวาคม 2564 นายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพง เข้าตรวจเยี่ยมหน่วยบริการประชาชน ที่ได้ร่วมกับฝ่ายปกครอง สมาชิกอปพร.และงานป้องกันฯเทศบาลสันกำแพง และในโอกาสเดียวกันนี้ นายชูพงศ์ ธนพรหมาวิวัฒน์ รองปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง ได้มาเยี่ยมให้กำลังใจ และได้มอบอาหารว่างให้กับเจ้าหน้าที่ฯในช่วงค่ำคืนนี้