ข้อมูลเทศบาล
เทศบาลตำบลสันกำแพงเข้าร่วมกิจกรรม “จิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ” ณ ที่ว่าการอำเภอสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์ศูนย์ราชการอำเภอสันกำแพง
เทศบาลตำบลสันกำแพง ต้อนรับคณะพนักงานเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลมะเขือแจ้ เพื่อต้อนรับ นางสาวพิชชาพร สังวาลย์ นักประชาสัมพันธ์ปฏิบัติการ มาดำรงตำแหน่งงานประชาสัมพันธ์ กองสำนักปลัดทต.สันกำเพง
ข่าวกิจกรรม
เทศบาลตำบลสันกำแพงเข้าร่วมกิจกรรม “จิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ” ณ ที่ว่าการอำเภอสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์ศูนย์ราชการอำเภอสันกำแพง
โดยว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ได้มอบหมายให้ นายชูพงศ์ ธนพรหมาวิวัฒน์ รองปลัดเทศบาล พร้อมด้วย พนักงานจากกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมกิจกรรม “จิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ” ณ ที่ว่าการอำเภอสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์ศู...
อ่าน 149 ครั้ง
เทศบาลตำบลสันกำแพง ต้อนรับคณะพนักงานเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลมะเขือแจ้ เพื่อต้อนรับ นางสาวพิชชาพร สังวาลย์ นักประชาสัมพันธ์ปฏิบัติการ มาดำรงตำแหน่งงานประชาสัมพันธ์ กองสำนักปลัดทต.สันกำเพง
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้ นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรี ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ต้อนรับคณะพนักงานเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลมะเขือแจ้ เพื่อต้อนรับ นางสาวพิชชาพร สังวาลย์ นักประชาสัมพันธ์ปฏิบัติการ มาดำรงตำแหน่งงาน...
อ่าน 166 ครั้ง