ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมมอบวัสดุอุปกรณ์ประเภท กระเบื้องมุงหลังคาบ้าน เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับประชาชน หมู่ที่1 และ หมู่ที่ 2
- 17 มกราคม 2565
- อ่าน 126 ครั้ง
![](news/img/news_1_1024.jpg)
เมื่อวันที่ 17 มกราคม 2565 ที่ผ่านมา ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาลฯ ร่วมมอบวัสดุอุปกรณ์ประเภท กระเบื้องมุงหลังคาบ้าน เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับประชาชน หมู่ที่1 ตำบลสันกำแพง และหมู่ที่2 ตำบลสันกำแพง ตามหลักเกณฑ์การให้ความช่วยเหลือกรณีเกิดภัยพิบัติฉุกเฉิน เหตุวาตภัยในพื้นที่เทศบาลตำบลสันกำแพง เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2565