ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ดำเนินการถ่ายทำรายการ “เช้านี้ที่ภาคเหนือ” ตอน อำเภอสันกำแพงพื้นที่ปลอดโรคพิษสุนัขบ้า โดยมีว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรี ปศุสัตว์อำเภอสันกำแพง ท้องถิ่นอำเภอสันกำแพง
- 19 มกราคม 2565
- อ่าน 79 ครั้ง
![](news/img/news_1_1030.jpg)
ทีมงานจากสถานีวิทยุโทรทัศน์ฯ ช่อง NBT North ดำเนินการถ่ายทำรายการ “เช้านี้ที่ภาคเหนือ” ตอน อำเภอสันกำแพงพื้นที่ปลอดโรคพิษสุนัขบ้า โดยมีว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรี ปศุสัตว์อำเภอสันกำแพง ท้องถิ่นอำเภอสันกำแพง เข้าร่วมในการบันทึกเทปดังกล่าว สำหรับวันเวลาออกอากาศ 08.30 - 09.30 น. ติดตามรับชมได้ในช่วงสัปดาห์หน้า