ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ดร.สุทัศน์ ตาแสงร้อย พร้อมด้วยคณะกรรมการ ร่วมตรวจรายงานการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยสามัญ สมัยที่สี่ ครั้งที่ ๑ ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔
- 7 กุมภาพันธ์ 2565
- อ่าน 94 ครั้ง
เมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2565 ดร.สุทัศน์ ตาแสงร้อย(ประธานตรวจรายงานการประชุม) พร้อมด้วยคณะกรรมการประกอบด้วย นายจุมพล กันจินะ/นางวาสนา กันจินะ/นางพรรณี พันธ์พร/นายอนุวัตร คำมามูล/นายอดิเรก ขุนคงมี/นายชัชวาร ใจจรรย์ทึก ร่วมตรวจรายงานการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยสามัญ สมัยที่สี่ ครั้งที่ ๑ ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔ ณ ห้องประชุมกาสะลอง ชั้น 2 สำนักงานเทศบาลตำบลสันกำแพง เป็นที่เรียบร้อย