ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ได้มอบถุงยังชีพให้แก่ผู้ที่มีความเสี่ยงสูงและถูกกักตัว ในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง
- 7 กุมภาพันธ์ 2565
- อ่าน 108 ครั้ง
![](news/img/news_1_1046.jpg)
เมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2565 ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วย นายชาครีย์ ขัติรัตน์ นายศราวุธ ธิวรรณ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย นายสุพจน์ แสงฉาย ปลัดเทศบาล ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ได้มอบถุงยังชีพให้แก่ผู้ที่มีความเสี่ยงสูงและถูกกักตัว ในเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง