ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้เจ้าหน้าที่จากกองช่างดำเนินการติดตั้งกระจกโค้งมน เพิ่มความปลอดภัยในเส้นทางการจราจร ของหมู่ที่7 ซอยเทพบุตร ซอย 3 บ้านป่าเป้า ตำบลสันกำแพง
- 2 มีนาคม 2565
- อ่าน 126 ครั้ง
![](news/img/news_1_1079.jpg)
นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้เจ้าหน้าที่จากกองช่างดำเนินการติดตั้งกระจกโค้งมน เพิ่มความปลอดภัยในเส้นทางการจราจร ของหมู่ที่7 ซอยเทพบุตร ซอย 3 บ้านป่าเป้า ตำบลสันกำแพง ( 2 มี.ค. 65 )